TRỰC TIẾP PHONIX LUBECK VS BREMER SV
Hạng 4 Đức - Miền Bắc, vòng 34
Phonix Lubeck
18/05
20:30
-
Bremer SV
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Phonix Lubeck
33%
Hòa
33%
Bremer SV
33%
18/11 | Bremer SV | 0 - 5 | Phonix Lubeck |
16/04 | Bremer SV | 1 - 0 | Phonix Lubeck |
09/10 | Phonix Lubeck | 2 - 2 | Bremer SV |
- PHONG ĐỘ PHONIX LUBECK
12/05 | Holstein Kiel II | 1 - 0 | Phonix Lubeck |
08/05 | Phonix Lubeck | 6 - 2 | Hamburger II |
04/05 | Phonix Lubeck | 0 - 2 | Drochtersen/Assel |
28/04 | Teutonia Ottensen | 2 - 3 | Phonix Lubeck |
25/04 | SSV Jeddeloh | 0 - 2 | Phonix Lubeck |
- PHONG ĐỘ BREMER SV
12/05 | Bremer SV | 0 - 0 | TuS BW Lohne |
09/05 | Weiche Flensburg | 4 - 4 | Bremer SV |
05/05 | St. Pauli II | 1 - 2 | Bremer SV |
01/05 | Havelse | 1 - 1 | Bremer SV |
28/04 | Bremer SV | 5 - 0 | Eimsbutteler |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Hannover II | 33 | 23 | 4 | 6 | 88 | 40 | 73 |
2. | Phonix Lubeck | 33 | 21 | 5 | 7 | 83 | 32 | 68 |
3. | Meppen | 33 | 21 | 5 | 7 | 71 | 38 | 68 |
4. | Drochtersen/Assel | 33 | 16 | 10 | 7 | 54 | 41 | 58 |
5. | Holstein Kiel II | 33 | 16 | 7 | 10 | 60 | 50 | 55 |
6. | Oldenburg 1897 | 33 | 15 | 9 | 9 | 61 | 44 | 54 |
7. | Havelse | 33 | 14 | 7 | 12 | 56 | 52 | 49 |
8. | Teutonia Ottensen | 33 | 13 | 9 | 11 | 59 | 46 | 48 |
9. | Hamburger II | 33 | 13 | 9 | 11 | 49 | 51 | 48 |
10. | TuS BW Lohne | 33 | 12 | 10 | 11 | 51 | 47 | 46 |
11. | Bremer SV | 33 | 10 | 13 | 10 | 50 | 58 | 43 |
12. | St. Pauli II | 33 | 10 | 10 | 13 | 57 | 46 | 40 |
13. | Ein. Norderstedt | 33 | 12 | 4 | 17 | 55 | 64 | 40 |
14. | Weiche Flensburg | 33 | 9 | 11 | 13 | 44 | 57 | 38 |
15. | SSV Jeddeloh | 33 | 8 | 12 | 13 | 39 | 64 | 36 |
16. | Eimsbutteler | 33 | 5 | 7 | 21 | 35 | 72 | 22 |
17. | FC Kilia Kiel | 33 | 3 | 10 | 20 | 36 | 83 | 19 |
18. | Spelle-Venhaus | 33 | 2 | 6 | 25 | 28 | 91 | 12 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 4 ĐỨC - MIỀN BẮC
Thứ 7, ngày 18/05 | |||
20h30 | FC Kilia Kiel | vs | Holstein Kiel II |
20h30 | Spelle-Venhaus | vs | Hamburger II |
20h30 | St. Pauli II | vs | Hannover II |
20h30 | Havelse | vs | Drochtersen/Assel |
20h30 | Weiche Flensburg | vs | Ein. Norderstedt |
20h30 | TuS BW Lohne | vs | Oldenburg 1897 |
20h30 | Eimsbutteler | vs | SSV Jeddeloh |
20h30 | Meppen | vs | Teutonia Ottensen |
20h30 | Phonix Lubeck | vs | Bremer SV |
BÌNH LUẬN: