TRỰC TIẾP ISTIKLOL DUSHANBE VS FK KHUJAND
C2 Châu Á, vòng 3
Istiklol Dushanbe
FT
2 - 0
(2-0)
FK Khujand
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Istiklol Dushanbe
80%
Hòa
0%
FK Khujand
20%
23/11 | Istiklol Dushanbe | 2 - 0 | FK Khujand |
04/04 | Istiklol Dushanbe | 2 - 1 | FK Khujand |
11/03 | Istiklol Dushanbe | 2 - 0 | FK Khujand |
19/06 | FK Khujand | 3 - 2 | Istiklol Dushanbe |
03/04 | Istiklol Dushanbe | 3 - 0 | FK Khujand |
- PHONG ĐỘ ISTIKLOL DUSHANBE
05/12 | Istiklol Dushanbe | 1 - 1 | Al Nassr (KSA) |
27/11 | Al Duhail SC | 2 - 0 | Istiklol Dushanbe |
07/11 | Istiklol Dushanbe | 1 - 1 | Persepolis |
24/10 | Persepolis | 2 - 0 | Istiklol Dushanbe |
03/10 | Al Nassr (KSA) | 3 - 1 | Istiklol Dushanbe |
- PHONG ĐỘ FK KHUJAND
22/08 | FK Khujand | 1 - 1 | MERW Mary |
23/11 | Istiklol Dushanbe | 2 - 0 | FK Khujand |
17/08 | FK Khujand | 0 - 4 | Sogdiana Jizzakh |
30/06 | FK Khujand | 0 - 0 | FC Dordoi |
24/06 | Kopetdag Asgabat | 1 - 3 | FK Khujand |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | Al Nahda (OMA) | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 4 | 9 | |||||||||||
2. | AL Ahed | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 5 | 6 | |||||||||||
3. | Foutoua Club | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 5 | 3 | |||||||||||
4. | Jabal Al Mukaber | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Kahrabaa | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Wehdat Amman | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Al Kuwait | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | |||||||||||
4. | Al Ahli Aleppo | 6 | 0 | 2 | 4 | 3 | 11 | 2 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | AL Riffa | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Al Zawraa | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 7 | 11 | |||||||||||
3. | Al Arabi (KUW) | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Al Nejmeh | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 16 | 1 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Odisha | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 12 | 12 | |||||||||||
2. | Bashundhara Kings | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 10 | 10 | |||||||||||
3. | Mohun Bagan | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 11 | 7 | |||||||||||
4. | Maziya S&RC | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 14 | 6 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Abdysh-Ata Kant | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | 16 | |||||||||||
2. | Altyn Asyr | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Ravshan Kulob | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | |||||||||||
4. | MERW Mary | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 13 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Macarthur FC | 6 | 5 | 0 | 1 | 23 | 5 | 15 | |||||||||||
2. | Phnom Penh Crown | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Shan United | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 14 | 4 | |||||||||||
4. | Dyn H Cebu FC | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 19 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Central Coast | 6 | 4 | 1 | 1 | 21 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Terengganu | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Bali United Pusam | 6 | 2 | 1 | 3 | 15 | 15 | 7 | |||||||||||
4. | Stallion Laguna | 6 | 0 | 1 | 5 | 9 | 27 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | Sabah FA | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 9 | 12 | |||||||||||
2. | Hải Phòng | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | PSM Makassar | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 12 | 10 | |||||||||||
4. | Hougang Utd | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 18 | 3 | |||||||||||
Bảng I | |||||||||||||||||||
1. | Taichung Futuro | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 8 | 12 | |||||||||||
2. | FC Ulaanbaatar | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Tainan City | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 12 | 9 | |||||||||||
4. | Chao Pak Kei | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 9 | 3 |
LỊCH THI ĐẤU C2 CHÂU Á
Thứ 2, ngày 23/10 | |||
21h00 | AL Ahed | Hoãn | Jabal Al Mukaber |
22h59 | Al Zawraa | 4 - 1 | Al Nejmeh |
Thứ 3, ngày 24/10 | |||
00h00 | Al Nahda (OMA) | 2 - 1 | Foutoua Club |
01h00 | Al Arabi (KUW) | 0 - 3 | AL Riffa |
19h00 | Odisha | 6 - 1 | Maziya S&RC |
22h59 | Mohun Bagan | 2 - 2 | Bashundhara Kings |
22h59 | Al Ahli Aleppo | 1 - 1 | Al Kuwait |
Thứ 4, ngày 25/10 | |||
01h00 | Wehdat Amman | 3 - 1 | Kahrabaa |
17h00 | Hải Phòng | 3 - 2 | Sabah FA |
19h00 | PSM Makassar | 3 - 1 | Hougang Utd |
Thứ 5, ngày 26/10 | |||
15h00 | Central Coast | 6 - 3 | Bali United Pusam |
15h00 | Terengganu | 2 - 2 | Stallion Laguna |
17h00 | Taichung Futuro | 2 - 1 | Tainan City |
19h00 | Phnom Penh Crown | 3 - 0 | Macarthur FC |
19h00 | Chao Pak Kei | 0 - 1 | FC Ulaanbaatar |
19h00 | Dyn H Cebu FC | 1 - 0 | Shan United |
21h00 | Ravshan Kulob | 0 - 1 | Abdysh-Ata Kant |
22h59 | MERW Mary | 1 - 2 | Altyn Asyr |
BÌNH LUẬN: