TRỰC TIẾP SLAVIA MOZYR VS LOKOMOTIV GOMEL
Giao Hữu CLB, vòng T.3
Slavia Mozyr
FT
3 - 0
(0-0)
Lokomotiv Gomel
- THỐNG KÊ
0(0) | Sút bóng | 0(0) |
0 | Phạt góc | 0 |
0 | Phạm lỗi | 0 |
0 | Thẻ đỏ | 0 |
0 | Thẻ vàng | 0 |
0 | Việt vị | 0 |
50% | Cầm bóng | 50% |
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Slavia Mozyr
100%
Hòa
0%
Lokomotiv Gomel
0%
28/07 | Lokomotiv Gomel | 0 - 1 | Slavia Mozyr |
26/03 | Slavia Mozyr | 3 - 0 | Lokomotiv Gomel |
24/09 | Lokomotiv Gomel | 2 - 3 | Slavia Mozyr |
- PHONG ĐỘ SLAVIA MOZYR
28/06 | Slavia Mozyr | 0 - 0 | Gomel |
22/06 | Naftan Novo. | 0 - 1 | Slavia Mozyr |
17/06 | Slavia Mozyr | 1 - 1 | FK Minsk |
31/05 | FK Smorgon | 3 - 3 | Slavia Mozyr |
26/05 | Slavia Mozyr | 1 - 1 | Dinamo Minsk |
- PHONG ĐỘ LOKOMOTIV GOMEL
18/06 | Lokomotiv Gomel | 0 - 5 | Isloch |
28/07 | Lokomotiv Gomel | 0 - 1 | Slavia Mozyr |
26/03 | Slavia Mozyr | 3 - 0 | Lokomotiv Gomel |
28/01 | Gomel | 2 - 2 | Lokomotiv Gomel |
24/09 | Lokomotiv Gomel | 2 - 3 | Slavia Mozyr |
LỊCH THI ĐẤU GIAO HỮU CLB
Thứ 6, ngày 09/02 | |||
22h00 | Midtjylland | 0 - 1 | Fredrikstad |
Thứ 2, ngày 04/03 | |||
19h00 | Viking | 3 - 0 | Egersunds IK |
Thứ 3, ngày 05/03 | |||
00h00 | Oddevold | 3 - 0 | Ljungskile SK |
Thứ 7, ngày 09/03 | |||
18h00 | Stromsgodset | 1 - 3 | Odd Grenland |
18h00 | Rosenborg | 3 - 0 | Tromso |
20h00 | Helsingborg | 1 - 1 | Oddevold |
21h00 | Mjallby AIF | Hoãn | Landskrona |
21h00 | KTP Kotka | 2 - 3 | Haka |
21h00 | Valerenga | 5 - 3 | Sarpsborg |
23h30 | Kalmar | 1 - 0 | Sirius |
Thứ 7, ngày 16/03 | |||
18h00 | Stromsgodset | Hoãn | Sandefjord |
18h00 | Lillestrom | 2 - 1 | Odd Grenland |
19h00 | Inter Turku | 2 - 0 | Ilves Tampere |
19h00 | GAIS | 1 - 0 | Landskrona |
19h00 | Hacken | 1 - 3 | Elfsborg |
19h00 | Trollhattan | 1 - 0 | Skovde |
20h00 | Raufoss IL | 1 - 5 | Sogndal |
20h00 | Helsingborg | 2 - 1 | Falkenbergs |
20h00 | Norrkoping | 1 - 1 | Varnamo |
20h00 | Vasteras | Hoãn | Orebro |
21h00 | HamKam | 0 - 0 | Sarpsborg |
C.Nhật, ngày 17/03 | |||
20h00 | Valerenga | 3 - 1 | Tromso |
Thứ 2, ngày 18/03 | |||
00h00 | Viking | 2 - 0 | Haugesund |
21h00 | Waterford Utd | 3 - 0 | Rockmount |
Thứ 3, ngày 19/03 | |||
02h45 | Maynooth University | Hoãn | Shelbourne |
02h45 | Bray Wanderers | Hoãn | St. Patricks |
18h00 | Stromsgodset | 0 - 3 | Sandefjord |
20h30 | Molde | 1 - 0 | Brann |
Thứ 4, ngày 20/03 | |||
02h45 | Drogheda Utd | 4 - 0 | Athlone |
02h45 | St. Mochta's | 2 - 0 | Dundalk |
Thứ 5, ngày 21/03 | |||
16h30 | Zlin | 2 - 2 | SK Prostejov |
18h00 | Union Berlin | 3 - 1 | Magdeburg |
19h00 | Utrecht | 3 - 0 | Helmond Sport |
19h00 | Pogon Szczecin | 0 - 2 | Warta Poznan |
19h00 | Hansa Rostock | 3 - 0 | Lubeck |
19h00 | Hannover 96 | 3 - 1 | Wer.Bremen |
19h00 | Nurnberg | 0 - 2 | Ingolstadt |
19h00 | M.gladbach | 2 - 0 | Eupen |
19h30 | Heidenheim | 0 - 1 | Karlsruher |
20h00 | Augsburg | 4 - 1 | Greuther Furth |
20h00 | Freiburg | 4 - 1 | St. Gallen |
20h00 | Grasshoppers | 1 - 2 | Schaffhausen |
21h00 | Rapid Wien | 3 - 0 | First Vienna |
21h00 | Sturm Graz | 0 - 2 | Blau Weiss Linz |
21h00 | Lask | 1 - 0 | Munchen 1860 |
21h00 | Jahn Regensburg | 1 - 1 | WSG Swarovski Tirol |
Thứ 6, ngày 22/03 | |||
01h00 | Varnamo | 2 - 1 | Utsiktens BK |
17h00 | Hartberg | 4 - 0 | SV Lafnitz |
17h00 | Vik.Zizkov | 4 - 1 | Jihlava |
17h30 | Widzew Lodz | 4 - 2 | Gornik Leczna |
18h00 | Katowice | 1 - 0 | Podbeskidzie |
18h00 | Hacken | 5 - 1 | Naestved BK |
18h00 | Slavia Sofia | 1 - 3 | Botev Vratsa |
18h30 | Wisla Krakow | 1 - 2 | Stal Rzeszow |
19h00 | Etar | 1 - 1 | Litex Lovech |
20h00 | Luzern | 2 - 1 | Sion |
20h00 | Djurgardens | 5 - 0 | Orebro |
20h00 | SCR Altach | 1 - 3 | Wil 1900 |
20h30 | Grazer AK | 2 - 2 | Austria Klagenfurt |
22h30 | Levanger FK | 3 - 0 | Ranheim IL |
23h00 | IFK Mariehamn | 1 - 3 | TPS Turku |
Thứ 7, ngày 23/03 | |||
00h00 | Elfsborg | 4 - 0 | Halmstads |
17h00 | Lech Poznan | 1 - 0 | Chrobry Glogow |
17h15 | Gnistan | 3 - 2 | KaPa |
18h00 | Skovde | 1 - 0 | Ostersunds |
19h00 | Lahti | 2 - 0 | MP Mikkeli |
19h00 | Tromso | 0 - 1 | HamKam |
19h00 | Vasteras | 4 - 2 | Sandvikens |
19h00 | GAIS | 1 - 1 | Varbergs BoIS |
19h00 | Obolon Kiev | 1 - 2 | Zorya |
19h00 | Hammarby | 2 - 0 | KuPS |
20h00 | Helsingborg | 2 - 0 | Orgryte |
20h00 | Goteborg | 0 - 3 | Sarpsborg |
20h00 | Kalmar | 2 - 4 | Osters |
20h00 | Sirius | 3 - 0 | Brage |
20h00 | Besiktas | 5 - 1 | Buducnost |
21h00 | Neftchi Baku | Hoãn | Spartak Moscow |
21h00 | Mjallby AIF | 1 - 1 | Trelleborgs |
21h30 | Stromsgodset | 1 - 1 | Fredrikstad |
21h30 | Ludogorets | 2 - 3 | Steaua Bucuresti |
23h00 | Sandnes Ulf | 0 - 2 | Bryne |
C.Nhật, ngày 24/03 | |||
00h00 | Stabaek | 0 - 1 | Lillestrom |
00h30 | Lechia GD | 5 - 1 | Valmiera / BSS |
01h00 | Crvena Zvezda | 1 - 0 | Zenit |
20h00 | Ullensaker/Kisa | 2 - 1 | Moss FK |
21h00 | Kongsvinger | 1 - 0 | Mjondalen |
22h00 | Haugesund | Hoãn | Egersunds IK |
23h00 | Viking | 5 - 0 | Rosenborg |
Thứ 2, ngày 25/03 | |||
19h00 | Bodo Glimt | 3 - 5 | Molde |
21h00 | Udinese | 2 - 3 | Padova |
22h00 | Sogndal | 1 - 2 | Brann |
23h00 | Odd Grenland | Hoãn | Sandefjord |
Thứ 4, ngày 27/03 | |||
20h30 | Stjordals Blink | 4 - 0 | Brattvag IL |
20h30 | Lysekloster | 3 - 2 | Viking FK II |
21h30 | Strindheim IL | 3 - 0 | Nardo FK |
Thứ 5, ngày 28/03 | |||
17h30 | Helsinki | 5 - 1 | TPS Turku |
19h00 | Vard Haugesund | 3 - 2 | Brann II |
20h00 | Besiktas | 1 - 1 | Fatih Karagumruk |
20h00 | Skeid Fotball | 1 - 4 | Kjelsas |
Thứ 6, ngày 29/03 | |||
15h45 | Helsinki | 1 - 1 | PK-35 |
18h00 | PEPO | 2 - 4 | JIPPO |
18h00 | EIF Ekenas | 2 - 2 | KaPa |
19h00 | VPS Vaasa | 5 - 1 | Jaro |
20h00 | Lahti | Hoãn | Gnistan |
21h30 | HJK Klubi 04 | 4 - 0 | SalPa Salo |
22h00 | Ilves Tampere | 1 - 0 | AC Oulu |
22h00 | IFK Mariehamn | 3 - 0 | KTP Kotka |
Thứ 7, ngày 30/03 | |||
19h00 | Strommen | 4 - 1 | Ullensaker/Kisa |
19h45 | Seinajoen JK | 2 - 0 | Haka |
BÌNH LUẬN: