TRỰC TIẾP GORNIK LECZNA VS STAL RZESZOW
Hạng 2 Ba Lan, vòng 33
Gornik Leczna
18/05
23:00
-
Stal Rzeszow
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Gornik Leczna
33%
Hòa
0%
Stal Rzeszow
67%
25/11 | Stal Rzeszow | 3 - 0 | Gornik Leczna |
18/02 | Gornik Leczna | 1 - 0 | Stal Rzeszow |
31/07 | Stal Rzeszow | 1 - 0 | Gornik Leczna |
- PHONG ĐỘ GORNIK LECZNA
12/05 | Polonia Wars. | 0 - 2 | Gornik Leczna |
03/05 | Gornik Leczna | 1 - 0 | Odra Opole |
28/04 | Gornik Leczna | 0 - 1 | Nieciecza |
26/04 | Katowice | 0 - 0 | Gornik Leczna |
20/04 | Gornik Leczna | 0 - 1 | Lechia GD |
- PHONG ĐỘ STAL RZESZOW
12/05 | Stal Rzeszow | 4 - 2 | Nieciecza |
05/05 | Katowice | 8 - 0 | Stal Rzeszow |
27/04 | Stal Rzeszow | 4 - 2 | Lechia GD |
23/04 | Zaglebie Sosno | 0 - 1 | Stal Rzeszow |
19/04 | Stal Rzeszow | 2 - 2 | Podbeskidzie |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Lechia GD | 32 | 20 | 5 | 7 | 57 | 29 | 65 |
2. | Arka Gdynia | 32 | 18 | 8 | 6 | 51 | 31 | 62 |
3. | Katowice | 32 | 16 | 8 | 8 | 62 | 33 | 56 |
4. | Gornik Leczna | 32 | 13 | 13 | 6 | 33 | 26 | 52 |
5. | Wisla Plock | 32 | 14 | 9 | 9 | 44 | 42 | 51 |
6. | GKS Tychy | 32 | 16 | 3 | 13 | 42 | 40 | 51 |
7. | Wisla Krakow | 32 | 13 | 11 | 8 | 60 | 42 | 50 |
8. | Motor Lublin | 32 | 14 | 8 | 10 | 44 | 40 | 50 |
9. | Odra Opole | 32 | 14 | 7 | 11 | 39 | 31 | 49 |
10. | Stal Rzeszow | 32 | 13 | 6 | 13 | 49 | 57 | 45 |
11. | Miedz Legnica | 31 | 10 | 12 | 9 | 40 | 33 | 42 |
12. | Znicz Pruszkow | 32 | 11 | 6 | 15 | 32 | 41 | 39 |
13. | Chrobry Glogow | 32 | 9 | 9 | 14 | 32 | 49 | 36 |
14. | Nieciecza | 32 | 8 | 11 | 13 | 47 | 51 | 35 |
15. | Polonia Wars. | 32 | 7 | 10 | 15 | 38 | 48 | 31 |
16. | Resovia | 32 | 8 | 7 | 17 | 36 | 56 | 31 |
17. | Podbeskidzie | 31 | 4 | 11 | 16 | 24 | 50 | 23 |
18. | Zaglebie Sosno | 32 | 2 | 10 | 20 | 20 | 51 | 16 |
LỊCH THI ĐẤU HẠNG 2 BA LAN
Thứ 7, ngày 18/05 | |||
23h00 | Podbeskidzie | vs | Chrobry Glogow |
23h00 | Katowice | vs | Wisla Krakow |
23h00 | Gornik Leczna | vs | Stal Rzeszow |
23h00 | Nieciecza | vs | GKS Tychy |
23h00 | Polonia Wars. | vs | Odra Opole |
23h00 | Znicz Pruszkow | vs | Wisla Plock |
23h00 | Lechia GD | vs | Arka Gdynia |
23h00 | Zaglebie Sosno | vs | Miedz Legnica |
23h00 | Resovia | vs | Motor Lublin |
BÌNH LUẬN: