TRỰC TIẾP BOTEV VRATSA VS HEBAR PAZARDZHIK
VĐQG Bulgaria, vòng Play Off 7
Botev Vratsa
14/05
00:15
-
Hebar Pazardzhik
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Botev Vratsa
40%
Hòa
40%
Hebar Pazardzhik
20%
30/03 | Botev Vratsa | 3 - 2 | Hebar Pazardzhik |
27/09 | Hebar Pazardzhik | 1 - 1 | Botev Vratsa |
31/05 | Botev Vratsa | 2 - 3 | Hebar Pazardzhik |
13/04 | Botev Vratsa | 0 - 0 | Hebar Pazardzhik |
16/09 | Hebar Pazardzhik | 0 - 2 | Botev Vratsa |
- PHONG ĐỘ BOTEV VRATSA
27/04 | Pirin Blagoevgrad | 1 - 2 | Botev Vratsa |
19/04 | Botev Vratsa | 2 - 0 | Etar |
12/04 | Botev Plovdiv | 2 - 0 | Botev Vratsa |
08/04 | Botev Vratsa | 0 - 0 | Krumovgrad |
04/04 | CSKA 1948 Sofia | 0 - 0 | Botev Vratsa |
- PHONG ĐỘ HEBAR PAZARDZHIK
02/05 | Hebar Pazardzhik | 0 - 5 | Ludogorets |
28/04 | Hebar Pazardzhik | 0 - 2 | Lok. Sofia |
24/04 | Ludogorets | 4 - 0 | Hebar Pazardzhik |
20/04 | Hebar Pazardzhik | 0 - 3 | Ludogorets |
13/04 | Slavia Sofia | 3 - 1 | Hebar Pazardzhik |
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
1. | Ludogorets | 30 | 24 | 3 | 3 | 78 | 15 | 75 |
2. | Cska Sofia | 30 | 19 | 6 | 5 | 50 | 19 | 63 |
3. | Cherno More | 30 | 18 | 8 | 4 | 47 | 25 | 62 |
4. | Lok. Plovdiv | 30 | 16 | 7 | 7 | 50 | 34 | 55 |
5. | Levski Sofia | 30 | 16 | 6 | 8 | 45 | 26 | 54 |
6. | Botev Plovdiv | 30 | 12 | 8 | 10 | 47 | 33 | 44 |
7. | Krumovgrad | 30 | 12 | 8 | 10 | 35 | 35 | 44 |
8. | CSKA 1948 Sofia | 30 | 11 | 10 | 9 | 30 | 26 | 43 |
9. | Arda Kardzhali | 30 | 11 | 6 | 13 | 32 | 32 | 39 |
10. | Slavia Sofia | 30 | 9 | 6 | 15 | 28 | 45 | 33 |
11. | Beroe | 30 | 9 | 6 | 15 | 24 | 42 | 33 |
12. | Hebar Pazardzhik | 30 | 8 | 6 | 16 | 32 | 44 | 30 |
13. | Pirin Blagoevgrad | 30 | 7 | 9 | 14 | 23 | 41 | 30 |
14. | Lok. Sofia | 30 | 8 | 4 | 18 | 22 | 56 | 28 |
15. | Botev Vratsa | 30 | 6 | 4 | 20 | 22 | 53 | 22 |
16. | Etar | 30 | 3 | 5 | 22 | 17 | 56 | 14 |
LỊCH THI ĐẤU VĐQG BULGARIA
Thứ 2, ngày 06/05 | |||
21h45 | Slavia Sofia | 0 - 0 | Arda Kardzhali |
Thứ 3, ngày 07/05 | |||
00h15 | Botev Plovdiv | 0 - 0 | CSKA 1948 Sofia |
Thứ 6, ngày 10/05 | |||
20h45 | CSKA 1948 Sofia | vs | Slavia Sofia |
23h15 | Krumovgrad | vs | Lok. Plovdiv |
Thứ 7, ngày 11/05 | |||
21h00 | Arda Kardzhali | vs | Botev Plovdiv |
23h30 | Ludogorets | vs | Cska Sofia |
C.Nhật, ngày 12/05 | |||
21h00 | Beroe | vs | Pirin Blagoevgrad |
23h30 | Levski Sofia | vs | Cherno More |
Thứ 2, ngày 13/05 | |||
21h45 | Etar | vs | Lok. Sofia |
Thứ 3, ngày 14/05 | |||
00h15 | Botev Vratsa | vs | Hebar Pazardzhik |
BÌNH LUẬN: