TRỰC TIẾP BACKA TOPOLA VS OLYMPIAKOS
Cúp C2 Châu Âu, vòng 2
Backa Topola
FT
2 - 2
(0-1)
Olympiakos
- THỐNG KÊ
9(5) | Sút bóng | 13(3) |
1 | Phạt góc | 3 |
12 | Phạm lỗi | 7 |
0 | Thẻ đỏ | 1 |
1 | Thẻ vàng | 1 |
3 | Việt vị | 2 |
47% | Cầm bóng | 53% |
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
12V. Ilic
-
29M. Cvetkovic
-
17G. Antonic
-
18N. Stojic
-
4J. Ćalusic
-
30N. Petrovic
-
35I. Dakovac
-
7M. Radin
-
14P. Stanic
-
8S. Jovanovic
-
97M. Rakonjac
- Đội hình dự bị:
-
88B. Sos
-
23N. Jorgic
-
44V. Krstic
-
9U. Milovanovic
-
77J. Vlalukin
-
32A. Ćirkovic
-
1N. Simic
-
21N. Kuveljic
-
37M. Vulic
-
10M. Mirchevski
-
27M. Pantovic
- ĐỘI HÌNH CHÍNH:
-
1A. Paschalakis
-
18Quini
-
74A. Ntoi
-
45P. Retsos
-
23Rodinei
-
4M. Camara
-
32S. Hezze
-
7K. Fortounis
-
19G. Masouras
-
56D. Podence
-
9A. El Kaabi
- Đội hình dự bị:
-
25J. Porozo
-
17M. Vrousai
-
3F. Ortega
-
21Pep Biel
-
20J. Bowler
-
88K. Tzolakis
-
15Alexandropoulos
-
22S. Jovetic
-
98O. Solbakken
-
11Y. El-Arabi
- PHONG ĐỘ ĐỐI ĐẦU
Backa Topola
0%
Hòa
50%
Olympiakos
50%
15/12 | Olympiakos | 5 - 2 | Backa Topola |
05/10 | Backa Topola | 2 - 2 | Olympiakos |
- PHONG ĐỘ BACKA TOPOLA
17/05 | Mladost Lucani | 2 - 0 | Backa Topola |
12/05 | Backa Topola | 2 - 0 | Cukaricki Belgrade |
08/05 | Backa Topola | 4 - 3 | FK Radnicki 1923 |
03/05 | Crvena Zvezda | 2 - 1 | Backa Topola |
29/04 | FK Partizan | 1 - 2 | Backa Topola |
- PHONG ĐỘ OLYMPIAKOS
16/05 | Olympiakos | 2 - 0 | AEK Athens |
13/05 | PAOK | 2 - 0 | Olympiakos |
10/05 | Olympiakos | 2 - 0 | Aston Villa |
03/05 | Aston Villa | 2 - 4 | Olympiakos |
28/04 | Olympiakos | 4 - 1 | Lamia FC |
- Ý KIÊN CHUYÊN GIA:
Châu Á: 0.90*1 : 0*0.98
BACK chơi thiếu tự tin khi không thắng 2 trận vừa qua. Trái lại, OLY chơi ổn định khi thắng 3 trận gần nhất.Dự đoán: OLY
Tài xỉu: 0.93*2 3/4*0.95
4 trận vừa qua OLY đều có 3 bàn thắng trở lên. Thêm vào đó, 3/4 trận đấu mới nhất BACK cũng luôn có 3 bàn được ghi.Dự đoán: TAI
- BẢNG XẾP HẠNG:
XH | ĐỘI BÓNG | TR | T | H | B | BT | BB | Đ |
Bảng A | |||||||||||||||||||
1. | West Ham Utd | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Freiburg | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
3. | Olympiakos | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | 7 | |||||||||||
4. | Backa Topola | 6 | 0 | 1 | 5 | 6 | 19 | 1 | |||||||||||
Bảng B | |||||||||||||||||||
1. | Brighton | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 5 | 13 | |||||||||||
2. | Marseille | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | |||||||||||
3. | Ajax | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | AEK Athens | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 12 | 4 | |||||||||||
Bảng C | |||||||||||||||||||
1. | Rangers | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | |||||||||||
2. | Sparta Praha | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | 10 | |||||||||||
3. | Real Betis | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 7 | 9 | |||||||||||
4. | Aris Limassol | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | |||||||||||
Bảng D | |||||||||||||||||||
1. | Atalanta | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 4 | 14 | |||||||||||
2. | Sporting Lisbon | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | 11 | |||||||||||
3. | Sturm Graz | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | |||||||||||
4. | Rakow Czestochowa | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng E | |||||||||||||||||||
1. | Liverpool | 6 | 4 | 0 | 2 | 17 | 7 | 12 | |||||||||||
2. | Toulouse | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | |||||||||||
3. | Union Saint-Gilloise | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 8 | 8 | |||||||||||
4. | Lask | 6 | 1 | 0 | 5 | 6 | 12 | 3 | |||||||||||
Bảng F | |||||||||||||||||||
1. | Villarreal | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 7 | 13 | |||||||||||
2. | Rennes | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | 12 | |||||||||||
3. | Maccabi Haifa | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 9 | 5 | |||||||||||
4. | Panathinaikos | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 10 | 4 | |||||||||||
Bảng G | |||||||||||||||||||
1. | Slavia Praha | 6 | 5 | 0 | 1 | 17 | 4 | 15 | |||||||||||
2. | Roma | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | |||||||||||
3. | Servette | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 13 | 5 | |||||||||||
4. | Sheriff Tiraspol | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 17 | 1 | |||||||||||
Bảng H | |||||||||||||||||||
1. | B.Leverkusen | 6 | 6 | 0 | 0 | 19 | 3 | 18 | |||||||||||
2. | Karabakh Agdam | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 9 | 10 | |||||||||||
3. | Molde | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 12 | 7 | |||||||||||
4. | Hacken | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 17 | 0 |
LỊCH THI ĐẤU CÚP C2 CHÂU ÂU
Thứ 5, ngày 05/10 | |||
23h45 | Rakow Czestochowa | 0 - 1 | Sturm Graz |
23h45 | Aris Limassol | 2 - 1 | Rangers |
23h45 | Sporting Lisbon | 1 - 2 | Atalanta |
23h45 | Backa Topola | 2 - 2 | Olympiakos |
23h45 | Marseille | 2 - 2 | Brighton |
23h45 | Freiburg | 1 - 2 | West Ham Utd |
23h45 | Real Betis | 2 - 1 | Sparta Praha |
23h45 | AEK Athens | 1 - 1 | Ajax |
Thứ 6, ngày 06/10 | |||
02h00 | Roma | 4 - 0 | Servette |
02h00 | Slavia Praha | 6 - 0 | Sheriff Tiraspol |
02h00 | Liverpool | 2 - 0 | Union Saint-Gilloise |
02h00 | Maccabi Haifa | 0 - 0 | Panathinaikos |
02h00 | Toulouse | 1 - 0 | Lask |
02h00 | Molde | 1 - 2 | B.Leverkusen |
02h00 | Villarreal | 1 - 0 | Rennes |
02h00 | Hacken | 0 - 1 | Karabakh Agdam |
BÌNH LUẬN: